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SERIKALI KUENDELEA KULINDA NA
KUBORESHA USTAWI NA MASLAHI YA
WAFANYAKAZI

Miaka Kumi ya WCF: Kuendeleza uhusiano bora na wadau wote

Bodi mpya ya Wadhamini WCF yatakiwa kusimamia maslahi ya
wanufaika na uhai wa Mfuko
WCF yatakiwa kuongeza kasi kusajili waajiri wote




MIAKA 10YA MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZL: KAZ] IENDELEE
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NENO KUTOKA

Mpendwa Msomaji

wa niaba ya Mfuke wa Fidia kwa

Watanyakazi (WCF). napanda

kuwakaribisha katika teleo la tane

la Jarida letu la Mtandaoni. Pamoja

na mambo mengine mengi, habari

kubwa katika Toleo hili ni kuhusu
uzinduzi wa Shamra shamra za maadhimisho ya
Migka Kumi ya WCF ambao ulifarmywa na Waziri
wa Mohi - Ofisi ya Wazirl Mkuu - Kazi, Vijana,
Ajira na Wenye Ulamawvu, Mhe. Ridhiwani Kikweta
mnamao Aprili 04, 2025 jijini Dodoma.

Katika kipindi hiki cha Miaka Kumi ya uhai waks,
WCF imepiga hatua kubwa katika kutekeleza
jukumu lake la kutoa fidia stahiki na kwa wakati
kwa watanyakazi. Mfuko huu ulianzishwa ili kulin-
da haki za wafanyakazi, na tumaona ongazeko
kubwa la idadi ya wafanyakazi waliopata huduma
zetuw. Hii ni ishara ya mafanikio ya ushirikiano wa
karibu na wadau wetu wote, amboo wame kuwa
sahernu muhimu ya mafanikio haya.

Mwezi Juni, 2025 ni Kipindi cha Kipekee kwetu,
kwani tunashershekea Kilele cha mafanikio yetu
ya miagka kumi. Katika kipindi hiki kuelekea kilela
cha maadhimisho haya WCF itotekeleza matukio
maalum mbalimbali ambayo yatotoa fursa ya
kuonesha na kusherehekea mafanikio yetu kwa
wadau wetu.

MKURUGENZI MKUU | ¥

KWA

DKT. JOHN MDUMA
Mkurugenzi Mkuu wa WCF

Tunaposheherekea mafanikio ya miaka kumni,
tunakumbuka na kuzitothmini changamoto
rinazotukabili, lakini pia tunajivunia juhudi kubwa
zinazochukuliwa ili kuhakikisha kila mfamyakazi
atakayehitaji fidia anapata kwa wakati. Kwa
upande wa mikakati yetu ya mbele, tumejipanga
kuhakikisha kwamba Mfuko wa Fidia kwa Wafa-
myakazi unasndalea kuwa na ushawishi mkubwa
kwa kuongeza uwazi na ufanisi katika utogji wa
hudurma, huku tukiimarisha ushirikiano wa karibu
na Serikali na wadau wa sekta binafsi. Mikakati hii
itasaidia kuongeza ufanisi na kupanua wigo wa
hudurna zetu kwa manutaa ya watanyakazi wote
wa Tarzania.

Tunawashukuru wadau wetu wote kwa kuendelea
kutuunga mkono na kwa kushirikiana nasi katika
safari hii ya mafanikio. Tuna imani kuwa kwa
parmoja tutoendelea kufikia malenge yetu ya
kuwalinda na kuwahudumia wafanyakazi wetu
kwa ufanisi zoidi katika miaka mingi ijayo. Na
hivyo tunapokaribia kilele cha maadhimisho yetu
haya, tunapongeza juhudi za Kila mmoja wetu
zilizofanikisha mafanikio haya makubwa.

Karibuni na niwatakie usomaji mweamal.

Kitengo cha Uhusiano kwa Umma WCF:
MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZI (WCF)

Jengo la Kambarage, Ghorofa ya 3,
S.L.P 329, 41104 Dodoma,
TANZANIA




Kuwasilisha toarifa ya mapato ya

Usajili wa waaijiri na hati ya usajili mwaka ya wafanyakazi

uwasilisha michango ya kila mwezi Kuwasilisha toarifa ya ajali, ugonjwa
kupitia namba ya udhibiti na ama kifo kitokanacho na kazi
kupatao stakabadhi

TIMU YA WAHARIRI
MWENYEKITI
Dkt. John Mduma

MHARIRI
Laura Kunenge

MHARIRI MSAIDIZ]
Mcharo Mrutu

WACHANGIAJI
Meseka Kadala

: KUZIDIKUIIENA WEF Sophia Mtakasimba

Lilian Shembilu




SERIKALI KUENDELEA KULINDA NA KUBORESHA
USTAWI NA MASLAHI YA WAFANYAKAZI-WAZIRI

KIKWETE

Viazzid wo Wohd O w0 Mozl Mbuy Kozl Yiong AFrgng Wenye Lismavy Mhe. Rohivan! Kikweds chisain!
konunl rinorooneisha Moo §ovo Mo Ltengames, Wwkic MNcendo sombombo ng wzinoun wo mooohimishe vo

Migko 10 ya WCF

Waziri wa Mehi Ofisi ya Waziri Mlkuu -
Kazi, Vijana, Ajira na Werye Ulemawvu
Mhe. Ridhiwani Kikwete amesema
Serikali itoendslea kutekeleza Kwa
vitendo dhamira yake ya kuwalinda
wataryakazi ambao ni nguze muhimu
katika maendeles ya Taifa.

Mhe. Kikwete amesema hayo lec Jijini
Codoma  wakati wa  uzinduzi  wa
Maadhimisho va Miaka 10 va Mfuks
wa Fidia kwa Wafarwakazi (WCF)
ambayvo ina dhamana va kulipa fidia
kwa  wofaoryakazi wancoumia au
kupatwa na ugonjwa unacsabakishwa
na kazi zaz.

Amesermna moja va mikakati hive ni
kuhakikisha kuwa  WCF inoongeza
wigs wa mafoo ambaops hadi sasa
inatza jumla va mafas saba ikiwems
Fao la Matibabu vasivo na kikemo, Faz
la Ulemavu wa Muda Mfupi, Fao la
Ulerrawg wa Kudurmu, Fag la pensheni
kwa wategemeszi, Foo lo Wasaidizi wa
Moonjwa, Foo la WHengamas na Fao la
Meaada wa Mazishi.

"Zarikali itoerdelea kuzingatia matak-
wa va mikataba va kimataifa irayvohu-
siona na maslohi no ustawi wa wafo-
riyakazi wake, na katika kuthibitizsha
hilz ndio moana ikaarzisha MAuks wa
WCF, aliserma Wazin Kikwets,

Mhe Kikwete pia alipongeza WCF
kwa namna  ilivyotoo  kipoombele
katika matumizi va mifurmns va Tehama
ambays imechargia kwa kiosi kikub-
wa kuongeza ufanisi na tijo kotika
utendaji kazi.

"WCF imeboresha mifume va ushu-
ghulikiagji wa fidia kwa wafaryakazi
kwa kutumia mifume wa TEHAMA
ambaps hadi 2asa zaidi ya asilimia 20
va hudurmna zinazotolewa na zinopati-
kara mtandaooni, hali ambave ime-
ongeza ufanisi ra tija katika utenda-
jikozi wa  Mfuke", alicngeza Mhe
Kikwete.

kha Kikwede kotko unindur! wa meoodhinisho
wvir Moo B vo WCF

Katika katua nyirgine, Waziri Kikwete
alisaini Kanuni zinazoanzisha fao jipya
la " Mengemas linalzlerga  kusaidia
burirudizha  mfanyakazi aliveumniao

kazini kuweza kusndelsa na uzalizhaji
ra utendaji kazi.

kha KEwebs na merg kud

Aweali Mlurugerzi Mkuu wa WCF Dkt
John Mdurma aliserna katika kipindi
cha miaka 10 va ubai wake, Mfuko hus
ummepata  mafanikio  lukuki  ikives
kupewa Cheti cha ithibati katika
utzaji wa huduma bora kwa viwangs
wywa  Kimataifa (152 Certification)
riwezi Juni, 2024, hatua inayoongeza
irmani charya kwa wadaou wots wanao-
ohusika kwenve mnmyvororo wa fidio
kwa watanyakazi nchini.
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Maadhimisho hayve wa miaoka kumi va
WICF wavotargjiwa kutamatika mwezi
Jumi mwaka huu vaonachagizwa o
Kauli mbiv izemays "Miaka Kumi wa
Fidia kwa Wafanyakazi: Kazi lendeles”.
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MIAKA KUMI YA WCF: KUENDELEZA UHUSIANO
BURA NA WADAU WOTE
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Kotiby MiLy wa Chama cha Mopingun! $OCM] Mha Batox' DRt Emmanued Mehimbl (Kuba) okipakes zowsd! kutoko kwg MELY wa Ktengo cho Maowosions Miuko
waT Ficiio kwa Wisfonpokozi (WOF)BL Lourg Kunange (wa pill kutoka kushoto)

Mfuke wa Fidia kwa Wafarywakazi
MWCF) umeweza kutekeleza majuku-
mu yake kwa umahiri na mafanikic
makubwa, katika kipindi cha miaka 10

rfululize tangu kuasisiwa kwake.

Hayo valisemwa na Mkuu wa Kitengs
cha Uhusiano kwa Urmma wa WCF, Bi
Laoura Kunenge, wakaoti alipckuwa
akiwasilisha mada kwa wajumbe wa
Mkutare Mkuu wa mwaka wa Jukwaa
la Wakeariri Tanzania {TEF) ulicfanyika
Aprili 24, 2025 mijini Songea ambaps
mgeni rasmi alikuwa Katibu Mkuu wa
Chama cha Mapinduzi (3CM), Mhe.
Balozi Dkt Emmarusl Mohimbi.

Akiwasilisha mada kubusu utekelezaji
wa majukurmu ya WOF katika kipindi
cha miaka 10, Bi. Kunenge aliyoelezea
mafanikiz va Mfuks hus katika kigindi
hizho kuwa ni pamoja ra kusajili waa-
jiri kutzka sekta yva umma na kinafsi,
kulipa mafas kwa wafanyakazi wana-

cumia au kupata ugonjwa uractokana
na kazizao pamaja na wategemezi wa
mfanyakaozi  alivefariki kutckara nao
kazi, kuwekeza kwenye maoeres venve
tija pamoja ra kuimarisha mifumre ya
kidijitali katika kusagjili na kushughulik-

ia madai va wafaryakazi.

"WCF imekuwa na mafanikic kotika
maenses mergi, ikiwems kuorgezeka
kwa ulipaji wa mafao kwa wanufaika
wa  Mfuko, thaomani wa  Mfuko
kuongezeka, lakini pia kutumia mifumo
va TEHAMA katika utoaji wa huduma
kwa kiosi  kikubwa, Matumizi ya
TEHAMA wameongeza uofanisi wa
utoaji huduma kwakuwa  hivi sasa
mfanyakozi araveurnia ou  kuugua
kutckana na kazi araweza kuwasilisha
taarifa  kupitio  mtordaoo,  wakati
wowote na kutoka mahali popote)
alizerma Bi. Laura

Aidha, Bi. Loura ameongeza kuwa
WZF katika kipindi cha Serikali va
Awvamu va Sita inayoongozwa na Mhe,
Rais Dkt. Samia Sulubu Hazzan, imepi-
ga hatua kubwa na kuserma wanaahidi
kusndeleza ushirkiore rma  wadau
mbalimbali wakiwermo wana hakari,
watanyakazi pamoja na Waajiri.

Moeni rasmi, Balzzi Dkt Emmanuel
Mchimbi, alikabidhi tuze va shukrani
kwa WCOF kwa kuwa miongoni mwa
toasiai wezeshi katika mkutano huc
ulizmalizika Aprili &, 2025 kwa kumch-
agua tera Bw. Decdatus Balile kuon-
goza TEF kwa kipindi kirgine cha cha
riaka minne.
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BODI MPYA YA WADHAMINI WCF YATAKIWA
KUSIMAMIA MASLAHI YA WANUFAIKA NA
UHAI WA MFU KO

Vi) win ohi) sl gy Womn' Moy - Koz) Wiong, Al ro Wenpe Ufemovy Mhe Sidhiwan! Klkewets okizungumsed wakot' wa Leinguz) wo Bodi vo Wisdhorsind ya
MYuko wa Fidio ke Woronyokoz] kushoto kwake nl Mwnyekid wo Bod hiyo 51 Senotho Sugareb oy no kulo n Kotiba Miuu Oifs! yg Wz Mouy - Kazi vijana,
Afing ng Wanye Lemavy BL Mary Mogonga

T

Waziri wa Mchi, Ofisi ya Waziri Mkuu - akizungumza awali, Mkurugenzi Mkuu

Kazi, Vijana, Ajira ra Wenye Ulemavu  wa WoFE Dkt John Mdurma, amei-

|'~'1|‘|B_. Ridhiwani Hikﬂfﬁtﬁ amezindua  pongeza Bodi iliyornaliza muda wake

E_m_il mpya ya Wadha L M‘Ful-:nwc! kwa mafanikic maokubwa ya Mfukeo

Fidia kw_wﬁfﬂﬂ?ﬂkﬂil — WICF, Machi  waliyopatikana pameja na kuuacha

17, 2025 Jijini Dar 2= salaam. Mfuko ukiwa na uhirnilive wa kuende-

lea kuwalipa wanacharna fidia wana-

Akizungumza wakati wa uzinduzi hue, popata changamete mahali pa kazi.
Mha, Kikwete amsitoka Bodi  hiyo

kugimarmmia rmaslahi ya waracharma,
uhai na  uhimilivy  wa  Mfuke, na E‘i QFISIYAWATIRI MKLL, KATL VIJANA, AJIRA MA WENYE ULEMAVU ]n'::jl

kuhakikisha kuwa uwekezaji unacfa- ﬁ e el

o Mk s werye 44
ufaa. Mhe Waziri alitaka pia Bodi hive 70

kufanya uchambuzi wa kira wa bajeti | {1 :
za Mfuko kabla ya kuzipitizha na kusi- ' m
rarnia mali za Mfuko, [ -

-

WCF imekuwa na mafanikic makub-
wa  katika masneo  yote  ikiwermo
kuocngezeka kwa thamani yva Mfuko,
kucngezeka kwa ulipaji wa mafac kwa
wanufaika wa Mfuko na  kutumia
rnifurms yva TEHAMA kwa kiasi kikub-
wa kweryve shughuli za Mfuks hivyo Mhe. Kikwete Fohkg pichs v0 pOmclo Mo wWouTRbe Wo S0 Moye ¥o Wodhamin! e Miuko wo FIVo kwa
e N . o Wearonyeakor!
kuocngeza  ufanisi  katika  utoagji
huduma,” alisama Mha, Kikwata,

BEJwCF - FIDIA eNEWSLETTER



WCF NA JESHI LA POLISI WAWEKEANA MIKAKATI
KUIMARISHA USHIRIKIANO KATIKA UTENDAJI KAZI

Mfuks wa Fidia kwa Wafarwakazi
CWCFY urnatoa elirmu lewa rrakarmanda

wa  GJeshi la Polisgi Mehini kubusu
urmahirnu  wao  katika  kuhakikisha
watarwakazi  waraeopata  madhila

wakiwa barabarani wanapata haki ya
fidia kwa mujibu wa sheria.

Akizungurnza wakati wa ufunguzi wa
kikackazi hiches  kilichofaryika  jijini
Dodoma hivi  karibuni,  Mkurugenzi
Mkuu wa WOCF, Dkt John Mdurma
alitoa rai kwa rmaafisa hao wa jeshila
palizi kutoka mikea na wilaya zote
nchini kuusaidia Mfuks hus parmaja na
watarwakazi kea kutoao taarifa za ajali
za barabarani, na ajali za kikazi zenye
viashiria wya jimai.

Dkt Mdurna alizerma askari wa usala-
mia barabarani ni wadau muhirmg sana
katika mchakate wa ulipaji wa fidia
kwa  wafanyakazi wanaopata  ajali
zinazotokana na kazi, ambapo pamesja
na  mambe  mengine  kunahitajika
taarifa  wya  polisi il kukamilizha
rchakats hue

“Ni WCF iweze kulipa fidia za ajali za
kikazi zimazotokea barabarani na ajali
za kikazi zerye wiashiria wya jinai,
Sheria inataka kuwepo na toarifa za
Polisi karmma uthibitizho, Pamoja na
rambo mengine, taarifa hizi za Polisi
zinalifarrya Jeshi la Polizi kuwa mdau
wa kimkakoti kwetu WCFE™ alizema
Dkt. Mdurmne.

Kwa upande wake Kamishna wa
Oparesheni ra Mafureze CP. Awadhi
Jurma Haji aliishukung WCF kwa ush-
irikiano wake ambao imekusa ikiutoo
kwa jeshi hilo hususani katika kutoa
alimu  mbalimbali  ambays  huwa-
ongezea uslewa maafizsa wake katika
kukabiliona na vitendo wya  kihalifu
haza winavyohusiana rma ajali za
barabarani.

P Awadhi amesema kikao kazi hicho
kirawawezesha rmaafiza wa  polisi
kukutana ra kuweka mikakati ya
kupunguza  matukio  ya  ajali za
barabarani. "Kikao hiki kinaligaidia .

Jezhi la Polisi kuwseka mikakati ya
kudhibiti ajali za barabarani,
rmatukic haya vakipungua kutaiweza-
sha WCF kuokoa fedha rvingi ambazo
zirgetummika kuwahudurmia wafanya-
kazi wanaopata ajali hize,” alisema SR
A i,

Kikao kazi baina wa WCF ma Jashi la
Polizi ni muendeleze wa wvikas ma
rmafunze rangire ikiwa ni sshermu ya
utekelezaji wa makubalians va ush-
irikiano katika utendaji kazi (Mol kati
wa WCF na Jeshi la Polisi.

Wanawake wa WCF wawashika
mkono watoto wenye mahitaji

maalum shule ya msingi

Tandika

Eet

Watanyakozi wanawake wa Mfuko wa

¢ Fidia kwa Wafanyakazi (WCF)
T wametoa  mesoada wa rahitaji
= mbalimbali kwa  wanofurzi wenye

\

Mbuy wo Kitango cho Lhusiano

Lourg Hunenge okkobighl moniig) vo wotots wanye

Ewa Limima wio WCF, BL

uhHoy maotUm kg Maaiimu ML W Shile wa Msing!
Tono¥o, Mui oy Kossim Byomao

i mahitaji maalumu katika  Shule ya
& Maingi Tandika, Kitengo cha Watoto

werye Mahitaji Maalumuo, ikiwa  ni
gahamu yva maadhimizsho ya Siku ya

o Wanawake Kimataifa na miaka Kumi
. targu kuarzishwa lowa Mfuko huo

Akizungurrza  wakati wa  kukabidhi
meaada huo, Mkuu wa Kitengo cha
Uhugianz kwa Umma wa WCF Bi
Laura Kunenge, aliserna kuwa Mfuko
huo ummejikita katika utamaduni wa
kurajesha kwa jamii, hasa kwa makun-
di maalurnu katika jarmii yanayohitaji
migaada,

"Tunatarmbua changamote wanazopi-
tia wateto hawa werye rmahitaji
rmaalurmu, ma umubirmo was kupata
elimu, na kama taasisi. tumeona ni
vyera kuwafikia kwa mesaada huu ili
kuunga rmkono jubudi za Serikali
katika kuwahudumia, lakini pia
kurejesha kwa jammii ikiwa ni sehemu
va rmaadhimishe yva Miaka 10 tangu
WCF ianzishwe,” alisema Bi. Kunenge.

Kwa upande waka, Mkuu wa Shuls ya
Meingi Tandika, Mwl. Imamu Kassim
Byorna, aliishulkury WCF kwa maaada
huo na kusisitiza kuwa ingawa Serikali
iraendalea kugharamia mahitaji o
chakula bwa wanaofurzi wa kitergo
hicho, ni jukumu la jamii nzima ra
wadau mbalimbali kuiga mfano wa
WOF kwa kushinki katika kuwasaidia
watoto werye mahitaji maalumu ma
giyo kuiachia Serkali pekes

"Matoca wite kwa toasisi na owatu
binafsi kuiga mfanc wa WOF kowa
kusaidia makundi hayva rmaalurmo ili
kuhakikisha warapata mazingira bora
va kujifunza” alisarma Bw. Kassim.
Meaada ulictolawa ni pamoja na viti
wya kukalia wakati wa chakula, vifaa
wya  uzafi, wyakula na mahitaji
rmerging muhimu kwa warafurzi hao,
jambo ambalo limepokewa losa furaka
kubwa na  wanofunzi pamoja
walimu wa shule,




WCF YATAKIWA KUONGEZA KASI KUSAJILI WAAJIRI

WOTE

]

Waziri wa Mohi, Ofisi ya Waziri Mkuu -
Kazi, Wijara, Ajira na Waty Wenye
Ulerrerva, Mhe. Ridhiwani  Kikwsts,
amawataka waturmizhi wa Mfuko wa
Fidia kwa ‘“Wafaryakazi (WP
kuzngeza nguvy katika kusajili waajiri
na kuhakikisha kwamba wanawasili-
gha michango ya watumizshi wao kwa
wakati ili kuwszesha watumishi hac
kupata haki yao kwa wakati endapo
watapata ajali, kuumia, ugonjwa au

kifo kutakara na kazi zao.

Waziri Kikwste alivaserma haye jijini
Crar 2= Salaarm, Machi 20 2028 walkati
wa kikackazi kati yake na watumishi
wa WCOF kwa lengo lo kujadili na
kuslekezana ramna bora yva kubore-
sha utendaji kazi.

"Hatarmbua kuwa hadi sasa WCF ime-
gajili asilimia 937 ya waajiri wote
nchini, lakini hive kaiteshi na ninaitaka
merajimenti ihakikishe kwamba waa-
jiri wote wanaosajiliwa hadi kufikia
agilimia 100 na  wanawasilisha
michangs yao kwa wakati Ma katika
hili  minowahimiza  watumishi - wote
muweajibike kutekeleza jamba hili, kwa
kuwa ndio meingi mkuu utakacsaidia
kulipa fidia kwa wafanyakazi wataka-
opata ugenjwa, ajali au kufariki wakati
wakitekeleza majukurmu ya kazi.

Mhe. Kikwete pio aliogaiza Mene-
jimenti ya WCF kuhakikisha inafarya
uwekezaji katika maoenes yerye tijao
vatakayosaidia  kuuongezea Mfuke
uwezo wa kumudu kulipa fidia husu-
gani katika maenee ya hatifungani
ambaye ni salama zaidi.

"Weakezaji ni sshermu ya  jukumu
muhirnu la WCF, na ili kuhakikisha
ereo  hili linakuwa na  tija, bBasi
mnapaofikiria njia ya ueekezaji fikirieni
maenes yalive salama ili kuuwezesha
Mfubke kurnudu jukurmu lake la mesingi
ambale ni kulipa fidia kwa wafanya-
kazi wanoopata  madhila  kazini,”
alizisitiza

Kwa upande wake Mkurugenzi Mkuu
wa WCF, Dkt John Mduma alizera
kuwa Menejimeanti imepokea
maelekezo va Mhe Waziri na kwamba
waturmizhi wataongeza kasi ya uwaji-

v Wizl

Wizzid wo Rk O

n My — Eard Ylong Allng g Wby Wenee Llamavy, Mha Slohlwonid

Hiikwads CRIDUNGUINIT M waranyakan wa WoF

Turnepoksea maeslekezo ya Mhe Waziri
ambaye ametutaka  kuongeza  kasi
katika usajili wa waajiri na ukusanyaji
wa michange, jambe hili tumelipokea
na tutalifaryia kazi” alisema

Akitoa salarmu za shukrani rmwakilishi
wa wafanyakazi wa WCF Bw Musa
Mwarmbujule alishukuru Mhe Waziri
kwa kutermmbslea na  kuwasilkiliza
wataryakazi, jambe ambale limeone-
sha namna ambavye  Serikali o
Awrarmu ya Sita inayoongozwa na Mhe.
Raiz Dkt. Samia  Suluhu  Hassan
iravyothamini wafaryakazi.

Eoodt o wafanvakan wakims®ilVoo Mha Kkweds

bikaji ili kutekeleza maagize haye

T
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TUZ0 ZA MFANYAKAZI BORA WCF ZIWE CHACHU YA
KUONGEZA KASI YA UTENDAJI KAZI

Mok NG WD Mwanyekill wo Bodl o Winohomind WiOF Bwsbdulozic Shamba

Mfuke wa Fidia kwa Wafarwakazi
WCF) umetoa Tuze za wafarwakaozi
bora katika kurugerzi na vitengo na
Mfanyakazi Bora wa jumla, ikiwa ni
gehermu ya kutarmbua na kutharmin
rncharnge wa watanyakazi wake,

Akizungurnza wakati wa hafla ya
utoaji tuze hize ilivofaryika Aprili &,
2025 jijini Dar e Salaam, Mkuu wa
Kitengs cha Rasilimaliwatu na Utawa-
la wa WCF, Bw. Julius Lwenje alizizitiza
urmuhirnu wa  tuzo hizo  katika
kuharmasizha utendaji bora na kuji-
tolea kazini Alisleza kuwa tuzo hizo
zinasaidia kujenga mazingira ya kazi
verye ushindani wa kimaendeles na
kusngeza motizsha  mizsngoni rea
watarwakazi

Tuze hizi ni ishara ya kuthamini kuji-
tolea kwa mfaryakazi husika katika
kutirmiza majukuriu yake, ushirikiano
na jitihada za kuhakikizha malengs ya
taasisi yanafikiwa.
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Katika rmwaka wa fedha 2024 /2026,
Bw. Meseka Kadala kutoka Kitergo
cha Mahugiare kwa Umma alitwaa
tuzo ya Mfanyakazi Kinara wa Mfuko
wia ujurila ikiwa ni kutambua utendaiji
wake bora na mchangs  mkubwa
katika kufanikisha malengo va Mfuko
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HAPPY CORNER
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DIRA
Mfano wa kuigwa katika utoaji wa huduma za fidia
kwa wafanyakazi barani Afrika.

DHIMA

Kupunguza athari za kijamii na kiuchumi za majanga yatokanayo na kazi kwa
wafanyakazi, familia zao na waajiri kwa kutoa fidia stahiki, kwa usawa, uendelevu na ufanisi.
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PICHA ZA MATUKIO MBALIMBALI
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ANMIVFRSARY

Kitengo cha Uhusiano kwa Umma WCF:
MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZI (WCF)
Jengo la Kambarage, Ghorofa ya 3,

S.L.P 329, 41104 Dodoma,
TANZANIA

MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZI:
KAZI| ENDELEE
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